



TAFORI

TAASISI YA UTAFITI WA MISITU TANZANIA



UTANGULIZI

Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania (TAFORI) Ilianzishwa kwa Sheria Namba 5 ya Mwaka 1980 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Iliyofanyiwa Marekebisho Mwaka 2023.

DIRA

Kuwa Kitovu cha Ubora Katika Utafiti wa Maendeleo ya Misitu na Ufugaji Nyuki Nchini Tanzania.

DHAMIRA

Kusaidia Maendeleo ya Misitu na Nyuki kwa Kufanya, Kuratibu, Kudhibiti Utafiti na Usambazaji wa Matokeo.

MAJUKUMU YA TAASISI

Kufanya, Kuratibu na Kudhibiti Tafiti za Misitu na Nyuki Pamoja na Kusambaza Taarifa za Kisayansi kwa Watumiaji wa Mwisho Nchini Tanzania.

Mawasiliano:

Mkurugenzi Mkuu

Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania

P. O. Box 1854, Morogoro, Tanzania

Tel: +255 23 2935177 | Fax: +255 23 2935177

Barua pepe: tafori@tafori.or.tz | Tovuti: www.tafori.or.tz



www.tafori.or.tz